Spacelift (8.x-2.0-alpha3) - en to cy translation catalogue (9 entries)

en: Content
cy: Cynnwys

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Small
cy: Bach

en: Large
cy: Mawr

en: Header
cy: Pennawd

en: Medium
cy: Canolig

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf
