Spacelift (8.x-2.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Featured
ta: சிறப்பானவை

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை
