SPhoenix AI (1.0.0) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Date
fil: Petsa

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Default
fil: Pamantayan

en: Medium
fil: Katamtaman

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: Minimal
fil: Pinakakakaunti
