SPhoenix AI (1.0.0) - en to vi translation catalogue (25 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Preview
vi: Xem trước

en: Default
vi: Mặc định

en: Refresh
vi: Làm tươi

en: User
vi: Người dùng

en: Advanced Settings
vi: Thiết lập nâng cao

en: Left side
vi: Bên trái

en: Right side
vi: Bên phải

en: Bottom
vi: Cuối

en: Medium
vi: Vừa

en: Details
vi: Chi tiết

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Task
vi: Tác vụ

en: Features
vi: Tính năng

en: Period
vi: Dấu chấm

en: Configure permissions
vi: Cấu hình quyền hạn

en: Permissions
vi: Quyền

en: Global Settings
vi: Thiết định tổng thể

en: Keyword
vi: Từ khóa

en: About
vi: Giới thiệu

en: Light
vi: Nhẹ

en: Minimal
vi: Tối thiểu

en: requests
vi: yêu cầu

en: Dark
vi: Sẫm màu
