Splide (1.0.5-alpha1) - en to vi translation catalogue (44 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Delete
vi: Xóa

en: Group
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: List
vi: Danh sách

en: Edit
vi: Sửa

en: None
vi: Không có

en: - None -
vi: - Không -

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Field
vi: Trường

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: Top
vi: Đầu

en: Main
vi: Trình đơn chính

en: ID
vi: Mã

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Options
vi: Tùy chọn

en: All
vi: Tất cả

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: Not installed
vi: Chưa được cài đặt

en: Randomize
vi: Ngẫu nhiên

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Fixed height
vi: Độ cao cố định

en: Autoplay
vi: Tự động phát

en: Skin
vi: Giao diện cho trình soạn thảo

en: Drag
vi: Kéo

en: Zoom
vi: Thu/Phóng

en: Speed
vi: Tốc độ

en: Direction
vi: Hướng

en: Pause
vi: Tạm dừng

en: Cover
vi: Vỏ bọc

en: Optimized
vi: Tối ưu

en: Play
vi: Phát

en: Arrows
vi: Mũi tên

en: Fullscreen
vi: Toàn màn hình

en: Fixed width
vi: Độ rộng cố định

en: Keyboard
vi: Bàn phím
