Sports League (3.0.0-beta1) - en to vi translation catalogue (69 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Status
vi: Trạng thái

en: Value
vi: Giá trị

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Description
vi: Mô tả

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Action
vi: Thao tác

en: On
vi: Bật

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: view
vi: xem

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Number
vi: Số

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Image
vi: Ảnh

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Label
vi: Nhãn

en: Time
vi: Thời gian

en: Main
vi: Trình đơn chính

en: View
vi: Xem

en: Players
vi: Trình phát

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Total
vi: Tổng

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Points
vi: Điểm

en: Page
vi: Trang

en: Logo
vi: Biểu huy

en: Off
vi: Tắt

en: To
vi: Đến

en: From
vi: Từ

en: Count
vi: Số lượng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Position
vi: Vị trí

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Full
vi: Đầy đủ

en: Full name
vi: Họ và tên

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Minute
vi: Phút

en: Left
vi: Trái

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Minutes
vi: Phút

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: Sports
vi: Thể thao

en: Matches
vi: Khớp

en: Away
vi: Vắng mặt

en: Secondary
vi: Phụ

en: Edit link
vi: Sửa liên kết

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Administrative title
vi: Tiêu đề dành cho quản trị

en: Attendance
vi: Tham dự

en: Highlight
vi: Tô sáng

en: In
vi: To

en: Out
vi: Nhỏ

en: <em>Edit @type</em> @title
vi: <em>Chỉnh sửa @type</em> @title

en: Wins
vi: Thắng

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
