SQLite Backup (1.0.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Date
ta: தேதி

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக
