Statistical Spam Filter (8.x-1.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (21 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Content
vi: Nội dung

en: Author
vi: Tác giả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Action
vi: Thao tác

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Apply
vi: Áp dụng

en: No comments available.
vi: Không có bài bình luận nào.

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Posted in
vi: Đã gửi bài trong

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Author name
vi: Tên tác giả

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
