SShop (8.x-1.0-beta1) - en to te translation catalogue (28 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Body
te: వివరము

en: Images
te: బొమ్మలు

en: Description
te: వివరణ

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Search
te: వెతుకు

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Category
te: వర్గం

en: Help
te: సహాయం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: All
te: అన్నీ

en: Recent posts
te: ఇటీవలి టపాలు

en: Navigation
te: మార్గదర్శిని

en: Blog
te: బ్లాగు

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Recent comments
te: ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు

en: Close
te: మూసివేయి

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Permalink
te: స్థిరలంకె

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు
