SShop (8.x-1.14) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Comments
ta: குறிப்புரைகள்

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Category
ta: வகை

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Recent posts
ta: தற்போதைய அஞ்சல்கள்

en: Navigation
ta: வழிசெலுத்தல்

en: Blog
ta: வலைப்பு
