SSO Connector Permissions (1.0.0-beta1) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Update
fil: Gawing bago

en: Updated
fil: Nabago

en: Access denied
fil: Tinaggihan ang pagpunta dito

en: Permissions
fil: Mga pahintulot
