SSO Connector Social (1.0.0-beta1) - en to vi translation catalogue (9 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Action
vi: Thao tác

en: Link
vi: Liên kết

en: User
vi: Người dùng

en: Last login
vi: Đăng nhập cuối

en: General
vi: Tổng quát

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: Authentication
vi: Xác thực

en: Unlink
vi: Bỏ liên kết
