Stacks (8.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (47 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Previous
vi: Trước

en: Next
vi: Tiếp

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Type
vi: Kiểu

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Link
vi: Liên kết

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Go to previous page
vi: Đến trang kế trước

en: Go to next page
vi: Đến trang sau

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: Update
vi: Cập nhật

en: Add
vi: Thêm

en: View
vi: Xem

en: Theme
vi: Sắc thái

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Welcome
vi: Chào mừng

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Template
vi: Mẫu

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Loading...
vi: Đang nạp...

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Go to first page
vi: Đến trang đầu tiên

en: Go to last page
vi: Đến trang cuối cùng

en: Copy
vi: Sao chép

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: All Types
vi: Tất cả các kiểu

en: Error message
vi: Thông báo lỗi

en: Warning message
vi: Cảnh báo

en: Add new content
vi: Thêm nội dung

en: Edit Widget
vi: Ô điều khiển

en: Status message
vi: Thông báo tình trạng

en: Previous page
vi: Trang trước

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
