Stacks (8.x-1.4) - en to fil translation catalogue (25 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: content
fil: nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: View
fil: Tingnan

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Add new content
fil: Magdagdag nang bagong nilalaman
