Starlight (8.x-1.0-alpha1) - en to te translation catalogue (20 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Previous
te: ముందు

en: Next
te: తరువాత

en: page
te: పేజీ

en: new
te: కొత్త

en: Edit
te: మార్చు

en: Search
te: వెతుకు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Help
te: సహాయం

en: no
te: కాదు

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Link color
te: లంకె రంగు

en: Reply
te: స్పందించు

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ
