Starman (1.0.0) - en to te translation catalogue (11 entries)

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Content
te: సారము

en: Description
te: వివరణ

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Log in
te: ప్రవేశించు

en: Close
te: మూసివేయి

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Status message
te: స్థితి సందేశం
