Starman (1.0.1) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Register
fil: Magrehistro

en: Content
fil: Nilalaman

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Log in
fil: Lumagda

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina
