Starman (1.0.1) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: Close
ta: மூடு

en: Loading...
ta: ஏற்றுகிறது ...

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி
