Static Content Browser (1.0.0) - en to vi translation catalogue (25 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Delete
vi: Xóa

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Actions
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Administration
vi: Quản lý

en: Documentation
vi: Tài liệu

en: Download
vi: Tải về

en: Edit
vi: Sửa

en: Size
vi: Dung lượng

en: Name
vi: Tên

en: Move
vi: Di chuyển

en: Rename
vi: Đổi tên

en: File not found.
vi: Không tìm thấy tập tin.

en: Active
vi: Hoạt động

en: Directory
vi: Thư mục

en: Modified
vi: Bị sửa đổi

en: Features
vi: Tính năng

en: Parent Directory
vi: Thư mục cha

en: Allowed file extensions
vi: Phần mở rộng tập tin được chấp nhận

en: Usage
vi: Sử dụng

en: About
vi: Giới thiệu

en: Path:
vi: Đường dẫn:

en: New File
vi: Tập tin mới
