Static Suite (1.1.0-rc3) - en to te translation catalogue (33 entries)

en: Pages
te: పేజీలు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Type
te: రకం

en: yes
te: అవును

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Delete group
te: సమూహాన్ని తొలిగించు

en: Log
te: చిట్టా

en: Enable
te: చేతనించు

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Download
te: దింపుకోలు

en: view
te: వీక్షించు

en: Scheme
te: పథకం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Label
te: లేబుల్

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: Format
te: ఆకృతి

en: Files
te: ఫైళ్లు

en: no
te: కాదు

en: Done
te: పూర్తయ్యింది

en: Global settings
te: సార్వత్రిక అమరికలు

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: Not available
te: అందుబాటులో లేదు

en: About
te: గురించి

en: Uses
te: వాడుకలు

en: An error has occurred.
te: ఏదో లోపం దొర్లింది.

en: String not found.
te: పదబంధం దొరకలేదు.

en: URI settings
te: URI అమరికలు
