Static Suite (1.1.0-rc4) - en to ml translation catalogue (27 entries)

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Type
ml: തരം

en: yes
ml: അതെ

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Delete group
ml: ഗ്രൂപ്പ് ഇല്ലാതാക്കുക

en: Log
ml: ലോഗ്

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Disable
ml: പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: view
ml: കാണുക

en: Scheme
ml: സ്കീം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Label
ml: അടയാളം

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Path
ml: വഴി

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: Provider
ml: ദാതാവ്

en: Uses
ml: ഉപയോഗങ്ങൾ

en: An error has occurred.
ml: ഒരു പ്രശ്നം സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: String not found.
ml: സ്ട്രിങ്ങ് കണ്ടെത്തിയില്ല.
