Sticky Social bar with title display (1.1.0) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Subject
ta: பொருள்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Sent email to %recipient
ta: %recipient க்கு மின்னஞ்சல் அனுப்பப்பட்டது

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Blue
ta: நீலம்

en: About
ta: பற்றி
