Stories (8.x-2.0-alpha7) - en to vi translation catalogue (32 entries)

en: Slideshow
vi: Trình chiếu ảnh

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Content
vi: Nội dung

en: Description
vi: Mô tả

en: File
vi: Tập tin

en: Links
vi: Các liên kết

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Center
vi: Giữa

en: Text
vi: Văn bản

en: Upload
vi: Tải lên

en: Block
vi: Khối

en: Filter
vi: Lọc

en: Heading
vi: Tiêu đề

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Table
vi: Bảng

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: File Browser
vi: Bộ duyệt tập tin

en: Alignment
vi: Căn chỉnh

en: Caption
vi: Đầu đề

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Citation
vi: Trích dẫn

en: Videos
vi: Phim

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Library
vi: Thư viện

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
