StoryChief (8.x-2.4) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Web services
ta: வலை சேவைகள்

en: Long text and summary
ta: நீண்ட உரை மற்றும் சுருக்கம்
