StratosERP (8.x-1.0-beta1) - en to cy translation catalogue (68 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Images
cy: Delweddau

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Email address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: Item
cy: Eitem

en: Type
cy: Math

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Comments
cy: Sylwadau

en: On
cy: Ymlaen

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Homepage
cy: Hafan

en: view
cy: gweld

en: Edit
cy: Golygu

en: Date
cy: Dyddiad

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Core
cy: Craidd

en: Time
cy: Amser

en: View
cy: Gweld

en: Total
cy: Cyfanswm

en: Contact
cy: Cyswllt

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: All
cy: I gyd

en: Active
cy: Gweithredol

en: Page
cy: Tudalen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Comment
cy: Sylw

en: Location
cy: Lleoliad

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Revisions
cy: Diwygiadau

en: Items
cy: Eitemau

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Price
cy: Pris

en: Phone
cy: ffôn

en: Address
cy: Cyfeiriad

en: Serial
cy: Cyfresol

en: Code
cy: côd

en: Payment
cy: Taliad

en: Calendar
cy: Calendr

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Attachments
cy: Atodiadau

en: Create new revision
cy: Creu adolygiad newydd

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: Revisions for %title
cy: Diwygiadau i %title

en: Revision
cy: Diwygiad

en: Testing
cy: Profi

en: Documents
cy: Dogfennau

en: Credit
cy: Credyd

en: Revision of %title from %date
cy: Diwygiad %title o %date.

en: Contact settings
cy: Gosodiadau cyswllt

en: Submissions
cy: Cyflwyniadau

en: Apply
cy: Ceisio

en: Information
cy: Gwybodaeth

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dychwelyd i'r diwygiad o %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu diwygiad o %revision-date?

en: Offset
cy: Ongli

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: Copy of the revision from %date.
cy: Copi o'r diwygiad o %date.

en: Text format
cy: Fformat testun
