StratosERP (8.x-1.0-beta2) - en to ta translation catalogue (55 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Item
ta: உருப்படி

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Currency
ta: நாணயம்

en: Quantity
ta: அளவு

en: Homepage
ta: வலைமனை

en: view
ta: பார்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Quote
ta: மேற்கோள் காட்டு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Time
ta: நேரம்

en: View
ta: பார்

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Page
ta: பக்கம்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Code
ta: நிரல்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Contact settings
ta: தொடர்பு அமைவுகள்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
ta: %revision-date ந் சீராய்வினை உறுதியாக முன்நிலைக்கு மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
ta: %revision-date இலிருந்தான சீராய்வுகளை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Copy of the revision from %date.
ta: %date இலிருந்தான சீராய்வுகளை நகலெடுக்க

en: Item ID
ta: பொருள் ID

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Text format
ta: உரை வடிவம்

en: Computed date
ta: கணித்த தேதி
