Studicomy Theme (8.x-1.0) - en to cy translation catalogue (12 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Read more
cy: Darllen mwy

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Import
cy: Mewnfudo

en: Core
cy: Craidd

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Add a new comment to this page.
cy: Ychwanegu sylw newydd i'r dudalen yma.

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: <a href="@login">Log in</a> or <a href="@register">register</a> to post comments
cy: <a href="@login">Mewngofnodwch</a> neu <a href="@register">Cofrestrwch</a> er mwyn postio sylwadau

en: <a href="@login">Log in</a> to post comments
cy: <a href="@login">Mewngofnodwch</a> er mwyn postio sylwadau
