Studicomy Theme (8.x-1.0) - en to te translation catalogue (12 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Read more
te: పూర్తిగా చదవండి

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Add a new comment to this page.
te: ఈ పుటకి కొత్త వ్యాఖ్యని చేర్చండి.

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: <a href="@login">Log in</a> or <a href="@register">register</a> to post comments
te: వ్యాఖ్యానించడానికి <a href="@login">ప్రవేశించండి</a> లేదా <a href="@register">నమోదవ్వండి</a>

en: <a href="@login">Log in</a> to post comments
te: వ్యాఖ్యానించడానికి <a href="@login">ప్రవేశించండి</a>
