Substitutoo (1.0.0) - en to ta translation catalogue (102 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Slideshow
ta: வில்லைகாட்சி

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: On
ta: சரி

en: Homepage
ta: வலைமனை

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Version
ta: பதிப்பு

en: unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Release notes
ta: வெளியீட்டு குறிப்புகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: None
ta: இல்லை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to parent page
ta: முதன்மைப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Time
ta: நேரம்

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Last post
ta: கடைசி இடுகை

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Page
ta: பக்கம்

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Off
ta: இல்லை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Location
ta: இடம்

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Sticky at top of lists
ta: பட்டியலில் மேலேயே நிலைநிறுத்த

en: N/A
ta: இல்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Up
ta: மேல்

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Forum
ta: மன்றம்

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Uninstall
ta: கழற்றல்

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: Authoring information
ta: எழுத்தாளர் தகவல்கள்

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Change
ta: மாற்றம்

en: Source
ta: மூலம்

en: Topics
ta: தலைப்புகள்

en: Posts
ta: இடுகைகள்

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: New
ta: புதிய

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Assign
ta: ஒதுக்கு

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Block description
ta: Block விளக்கம்

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: URL path settings
ta: URL வழி அமைவுகள்

en: original
ta: அசல்

en: Dates
ta: தேதிகள்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: Language settings
ta: மொழி அமைவுகள்

en: No modules are available to uninstall.
ta: நீக்க எந்த நீட்சிகளும் இல்லை.

en: Last checked: @time ago
ta: கடைசியாக சரிபார்த்தது: @time முன்

en: Last checked: never
ta: கடைசியாக சரிபார்த்தது: எப்போதுமில்லை

en: Includes: %includes
ta: உள்ளடக்குகிறது: %includes

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: All content
ta: அனைத்து உள்ளடக்கத்தை

en: Machine name:
ta: இயந்திரப் பெயர்:

en: view actual size
ta: நிஜ அளவை பார்

en: Includes:
ta: உள்ளடக்குகிறது:

en: Enabled: %includes
ta: செயலிலுள்ளது: %includes

en: Text Formats
ta: எழுத்து வடிவங்கள்

en: Display | Displays
ta[0]: காட்சி
ta[1]: காட்சிகள்

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: Last saved
ta: கடைசியாக சேமிக்கப்பட்டது

en: Not saved yet
ta: இன்னும் சேமிக்கப்படவில்லை

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML

en: Restricted HTML
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட HTML
