Substitutoo (1.0.0) - en to cy translation catalogue (67 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Slideshow
cy: Sioe Sleidiau

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Content
cy: Cynnwys

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Subject
cy: Testun

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: On
cy: Ymlaen

en: Homepage
cy: Hafan

en: Download
cy: Lawrlwytho

en: Version
cy: Fersiwn

en: Release notes
cy: Nodiadau cyhoeddi

en: Edit
cy: Golygu

en: Date
cy: Dyddiad

en: None
cy: Dim

en: Link
cy: Dolen

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to parent page
cy: Ewch i dudalen rhiant

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Save
cy: Cadw

en: Default
cy: Diofyn

en: Time
cy: Amser

en: Add
cy: Ychwanegu

en: View
cy: Gweld

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Last post
cy: Cofnod diwethaf

en: Page
cy: Tudalen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Header
cy: Pennawd

en: Hostname
cy: Enw gwesteiwr

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Location
cy: Lleoliad

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Sticky at top of lists
cy: Yn ludiog ar frig y rhestr

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Up
cy: I fyny

en: Plain text
cy: Testun plaen

en: Start Date
cy: Dyddiad cychwyn

en: Forum
cy: Fforwm

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Uninstall
cy: Dad-osod

en: Authoring information
cy: Awduro gwybodaeth

en: Authored on
cy: Wedi ei awduro ar

en: Topics
cy: Testunau

en: Posts
cy: Cofnodion

en: Assign
cy: Trosglwyddo

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: Block description
cy: Disgrifiad bloc

en: URL path settings
cy: Gosodiadau llwybr URL

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: Language settings
cy: Gosodiadau iaith

en: No modules are available to uninstall.
cy: Does dim modilwau ar gael i dad-osod.

en: Last checked: @time ago
cy: Gwirwyd ddiwethaf: @time yn ôl

en: Last checked: never
cy: Gwirwyd ddiwethaf: byth

en: Includes: %includes
cy: Yn cynnwys: %includes
