Substitutoo (1.0.0) - en to fil translation catalogue (45 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Subject
fil: Paksa

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Homepage
fil: Unang pahina

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: Updated
fil: Nabago

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: Created
fil: Inilikha

en: Last post
fil: Huling paskil

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: Page
fil: Pahina

en: Header
fil: Ulunan

en: Published
fil: Inilathala

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: System
fil: Sistema

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Uninstall
fil: Alisin

en: Topics
fil: Mga paksa

en: Posts
fil: Mga paskil

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Block description
fil: Paglalarawan ng tipak

en: Dashboard
fil: Dashbord

en: Last checked: @time ago
fil: Huling sinuri: @time ang nakalipas

en: Sidebar First
fil: Unang baras sa gilid

en: Sidebar Second
fil: Pangalawang baras sa gilid
