Substitutoo (1.0.0) - en to ml translation catalogue (42 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Slideshow
ml: സ്ലൈഡ്‌ഷോ

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Type
ml: തരം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Description
ml: വിവരണം

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: On
ml: ഓൺ

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: unpublished
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തത്

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: None
ml: ഇല്ല

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to parent page
ml: പാരന്റ് പേജിലേക്ക് പോകുക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Label
ml: അടയാളം

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Time
ml: സമയം

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: PHP
ml: പി.എച്ഛ്.പി

en: Hostname
ml: ഹോസ്റ്റിന്റെ പേര്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: Forum
ml: ചര്‍ച്ചാവേദി

en: Authored on
ml: എഴുതിയ സമയം

en: Go to first page
ml: ആദ്യ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Go to last page
ml: അവസാനത്തെ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Restricted HTML
ml: നിയന്ത്രിതമായ HTML
