Substitutoo (1.0.0) - en to te translation catalogue (70 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Slideshow
te: స్లైడ్ ప్రదర్శన

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Content
te: సారము

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Subject
te: విషయం

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Homepage
te: ముంగిలి పేజీ

en: Download
te: దింపుకోలు

en: Version
te: సంచిక

en: unpublished
te: అప్రచురితం

en: Release notes
te: విడుదల నోట్సు

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Link
te: లింకు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Label
te: లేబుల్

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Time
te: సమయం

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: n/a
te: వర్తించదు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: User ID
te: వాడుకరి ID

en: Created
te: సృష్టితం

en: Last post
te: చివరి టపా

en: Page
te: పేజీ

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Database
te: డేటాబేస్

en: Location
te: ప్రాంతం

en: N/A
te: వర్తించదు

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: System
te: వ్యవస్థ

en: Forum
te: చర్చావేదిక

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Duration
te: నిడివి

en: Authoring information
te: రచయిత సమాచారం

en: Change
te: మార్చు

en: Source
te: మూలం

en: Topics
te: విషయాలు

en: Posts
te: టపాలు

en: Start Time
te: ప్రారంభ సమయం

en: End Time
te: ముగింపు సమయం

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Reason
te: కారణం

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: original
te: అసలు

en: Dates
te: తేదీలు

en: Language settings
te: భాషా అమరికలు

en: Last checked: @time ago
te: చివరిసారి చూసినది: @time క్రితం

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Current page
te: ప్రస్తుత పుట

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML

en: Restricted HTML
te: నియంత్రిత HTML
