Substitutoo (1.0.0) - en to vi translation catalogue (105 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Slideshow
vi: Trình chiếu ảnh

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Description
vi: Mô tả

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: On
vi: Bật

en: Homepage
vi: Trang chủ

en: Download
vi: Tải về

en: Version
vi: Phiên bản

en: Release notes
vi: Ghi chú phát hành

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: None
vi: Không có

en: Link
vi: Liên kết

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Go to previous page
vi: Đến trang kế trước

en: Go to parent page
vi: Đến trang cha

en: Go to next page
vi: Đến trang sau

en: Label
vi: Nhãn

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Time
vi: Thời gian

en: Add
vi: Thêm

en: View
vi: Xem

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: n/a
vi: không có

en: Email
vi: Thư điện tử

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Last post
vi: Bài gửi cuối

en: Add content
vi: Thêm nội dung

en: Page
vi: Trang

en: Database
vi: Cơ sở dữ liệu

en: Off
vi: Tắt

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Published
vi: Đã công bố

en: Location
vi: Vị trí

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Sticky at top of lists
vi: Đưa lên đầu danh sách

en: URL alias
vi: URL ảo

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Up
vi: Lên

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: Start Date
vi: Ngày bắt đầu

en: End Date
vi: Ngày kết thúc

en: System
vi: Hệ thống

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Forum
vi: Diễn đàn

en: Add new comment
vi: Viết bình luận

en: Uninstall
vi: Gỡ bỏ

en: Duration
vi: Thời lượng

en: Notifications
vi: Thông báo

en: Add User
vi: Thêm người dùng

en: Authoring information
vi: Thông tin tác giả

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Change
vi: Thay đổi

en: Source
vi: Nguồn

en: Topics
vi: Chủ đề

en: Posts
vi: Số bài gửi

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: New
vi: Mới

en: Run
vi: Chạy

en: Reason
vi: Lí do

en: Assign
vi: Gán

en: Go to first page
vi: Đến trang đầu tiên

en: Go to last page
vi: Đến trang cuối cùng

en: Block description
vi: Mô tả khối

en: Copyright
vi: Bản quyền

en: URL path settings
vi: Thiết lập đường dẫn URL

en: original
vi: gốc

en: Dates
vi: Ngày

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Click
vi: Nhấn

en: Locations
vi: Địa điểm

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: Language settings
vi: Thiết lập ngôn ngữ

en: No modules are available to uninstall.
vi: Không có module nào hợp lệ để gỡ bỏ.

en: Last checked: @time ago
vi: Lần kiểm tra gần nhất: @time trước

en: Last checked: never
vi: Lần kiểm gần nhất: chưa bao giờ

en: Includes: %includes
vi: Bao gồm: %includes

en: Sidebar First
vi: Lề thứ nhất

en: Main Menu
vi: Trình đơn chính

en: view actual size
vi: xem kích thước thật

en: The name of the shortcut.
vi: Tên của liên kết nhanh

en: Includes:
vi: Bao gồm:

en: Enabled: %includes
vi: Đã bật: %includes

en: Disabled: %disabled
vi: Đã tắt: %disabled

en: Prompt
vi: Dấu nhắc

en: Current page
vi: Trang hiện thời

en: Previous page
vi: Trang trước

en: Text Formats
vi: Các định dạng văn bản

en: Sidebar Second
vi: Lề thứ hai
