Super Login (2.1.0) - en to te translation catalogue (5 entries)

en: User interface
te: వాడుకరి అంతరవర్తి

en: Forgot password?
te: కొత్త సంకేత పదం పంపించు

en: Messages
te: సందేశాలు

en: Create new account
te: కొత్త ఖాతా సృష్టించు

en: Username or e-mail address
te: వాడుకరి పేరు లేదా ఈ-మెయిల్ చిరునామా
