Super Login (2.1.1) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Forgot password?
ta: குறிச்சொல் மறந்துவிட்டதா?

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Create new account
ta: புதிய கணக்கை உருவாக்கு

en: Username or e-mail address
ta: பயனர் பெயர் அல்லது மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்
