Svg Image (8.x-1.13) - en to vi translation catalogue (13 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Image
vi: Ảnh

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Media
vi: Phương tiện

en: No preview
vi: Không xem thử

en: This text will be used by screen readers, search engines, or when the image cannot be loaded.
vi: Văn bản này sẽ được sử dụng bởi các trình đọc màn hình, công cụ tìm kiếm, hoặc khi không tải được ảnh.

en: The title is used as a tool tip when the user hovers the mouse over the image.
vi: Tiêu đề này sẽ được dùng làm chú thích nổi khi người dùng di chuột lên trên ảnh.

en: Preview image style
vi: Xem thử kiểu dáng ảnh

en: no preview
vi: không có hình xem thử

en: The preview image will be shown while editing the content.
vi: Hình ảnh xem trước sẽ được hiển thị trong khi chỉnh sửa nội dung.

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: Link image to
vi: Liên kết ảnh tới
