SVG Image Field (2.2.0) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: File
ta: கோப்பு

en: Image
ta: படம்

en: Image settings
ta: பட அமைப்புகள்

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: About
ta: பற்றி

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Default image
ta: இயல்பான படம்

en: Alternative text
ta: மாற்று உரை

en: Upload destination
ta: தரவேற்ற சேருமிடம்

en: Nothing
ta: ஏதுமில்லை
