SVG.js (1.0.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: Group
vi: Nhóm

en: Image
vi: Ảnh

en: Note:
vi: Ghi chú:

en: Default
vi: Mặc định

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Text
vi: Văn bản

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Line
vi: Dòng

en: Scale
vi: Co dãn

en: Not installed
vi: Chưa được cài đặt

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: About
vi: Giới thiệu

en: Translate
vi: Dịch

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Circle
vi: Vòng tròn

en: Rotate
vi: Xoay
