Swup (1.0.0-alpha1) - en to cy translation catalogue (6 entries)

en: Forms
cy: Ffurflenni

en: User interface
cy: Rhyngwyneb defnyddwyr

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Configuration
cy: Ffurfweddiad

en: settings page
cy: tudalen gosodiadau

en: Themes
cy: Themâu
