Swup (1.0.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Themes
fil: Mga bastidor ng disenyo

en: All pages except those listed
fil: Lahat ng mga pahina maiban sa mga nakatala

en: Only the listed pages
fil: Sa mga nakatalang pahina lamang
