Symfony Mailer (1.0.0-alpha10) - en to vi translation catalogue (57 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Remove
vi: Xoá

en: Edit
vi: Sửa

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Message
vi: Thông điệp

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Name
vi: Tên

en: Import
vi: Nhập vào

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: High
vi: Cao

en: Low
vi: Thấp

en: Theme
vi: Sắc thái

en: ID
vi: Mã

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Mail
vi: Thư

en: Create
vi: Tạo

en: Available updates
vi: Các bản cập nhật hiện có

en: To
vi: Đến

en: From
vi: Từ

en: E-mail address
vi: Địa chỉ e-mail

en: Normal
vi: Bình thường

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: Address
vi: Địa chỉ

en: State
vi: Bang

en: Send
vi: Gửi

en: Recipient
vi: Người nhận

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Port
vi: Cổng

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: User name
vi: Tên người dùng

en: Complete
vi: Hoàn thành

en: SMTP port
vi: Cổng SMTP

en: Account blocked
vi: Tài khoản đã bị chặn

en: Addresses
vi: Địa chỉ

en: Add address
vi: Thêm địa chỉ

en: Skip
vi: Bỏ qua

en: Auto-reply
vi: Tự động trả lời

en: Set as default
vi: Đặt làm mặc định

en: Command
vi: Lệnh

en: Mailer
vi: Trình thư

en: Native
vi: Sở hữu

en: Policy
vi: CHÍNH SÁCH

en: Ready
vi: Sẵn sàng

en: Password recovery
vi: Khôi phục mật khẩu

en: Account activation
vi: Kích hoạt tài khoản

en: Account cancellation confirmation
vi: Yêu cầu xác nhận thao tác Xóa Tài khoản

en: An administrator created an account for you at [site:name]
vi: Quản trị viên đã cấp tài khoản cho bạn trên website [site:name]

en: Transport
vi: Chuyên chở

en: Lowest
vi: Thấp nhất

en: Highest
vi: Cao nhất
