Symfony Mailer (1.0.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Subject
ta: பொருள்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Test
ta: சோதனை

en: Message
ta: செய்தி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Available updates
ta: கிடைக்கும் நிகழ்நிலைகள்

en: Port
ta: துறை

en: Display name
ta: காட்சி பெயர்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: User name
ta: பயனர் பெயர்

en: Account blocked
ta: அங்கத்துவம் தடுக்கப்பட்டது

en: Auto-reply
ta: தானியங்கி-பதில்

en: Password recovery
ta: கடவுச்சொல் திருப்பியெடுத்தல்

en: Account activation
ta: அங்கத்துவ செயலாக்கம்

en: Account cancellation confirmation
ta: அங்கத்துவ இரத்து உறுதி
