Drupal Symfony Mailer Lite (1.0.5) - en to vi translation catalogue (19 entries)

en: Type
vi: Kiểu

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: ID
vi: Mã

en: Mail
vi: Thư

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Recipient
vi: Người nhận

en: Override
vi: Ghi đè

en: Plain Text
vi: Văn bản thô

en: Port
vi: Cổng

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: User name
vi: Tên người dùng

en: Default Content Type
vi: Kiểu nội dung mặc định

en: Set as default
vi: Đặt làm mặc định

en: Native
vi: Sở hữu

en: Text format
vi: Định dạng văn bản

en: Transport
vi: Chuyên chở
