Drupal Symfony Mailer Log (1.2.1) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Theme
ta: தீம்

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Account
ta: கணக்கு

en: Error message
ta: பிழை செய்தி
