SynCart (8.x-2.113) - en to te translation catalogue (8 entries)

en: Next
te: తరువాత

en: Quantity
te: పరిమాణం

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Total
te: మొత్తం

en: Count
te: లెక్క

en: Not available
te: అందుబాటులో లేదు

en: Registration successful. You are now logged in.
te: నమోదు విజయవంతం. మీరు ఇప్పుడు లోనికి ప్రవేశించవచ్చు.
