SynCart (8.x-2.80) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Next
ta: அடுத்து

en: Quantity
ta: அளவு

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Not available
ta: இருப்பு இல்லை

en: Registration successful. You are now logged in.
ta: பதிவு வெற்றிகரமாக நடந்துள்ளது. தாங்கள் இப்போது தளத்தினுள் நுழையலாம்.
