SynCloud (8.x-2.45) - en to te translation catalogue (14 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Author
te: రచయిత

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Edit
te: మార్చు

en: Weekly
te: వారం వారీ

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: View
te: చూడు

en: Created
te: సృష్టితం
