Server and Db metrics (8.x-1.1) - en to te translation catalogue (8 entries)

en: Body
te: వివరము

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Daily
te: రోజు వారీ

en: Weekly
te: వారం వారీ

en: Settings
te: అమరికలు

en: Total
te: మొత్తం

en: Your message has been sent.
te: మీ సందేశం పంపించాం.

en: About
te: గురించి
