Tag Formatter (8.x-1.1-beta1) - en to vi translation catalogue (7 entries)

en: Remove
vi: Xoá

en: None
vi: Không có

en: Field
vi: Trường

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: Fields
vi: Các trường

en: Space
vi: Khoảng trống

en: Transliterate
vi: Chuyển chữ
